

SHULE YA UPILI YA ALLIANCE

Jina _____ Nambari _____

Sahihi ya mtahiniwa _____ Tarehe _____

KISWAHILI KIDATO CHA NNE-MWIGO

KARATASI YA 1 - INSHA 2022-SEPTEMBER

MUDA: SAA 1 ¼

MAAGIZO

1. Jibu maswali yote
2. Kila swali lina alama 20.
3. Kila insha isipungue maneno 400

SWALI	1	2	JUMLA
ALAMA			

1. Umetangazwa kuwa mwanafunzi bora katika mtihani wa kitaifa. Mwalimu mkuu wa shule ya upili ya Tangamano amekualika katika shule hii yake kuwahutubia wanafunzi kuhusu kilichochangia ufanisi wako. Andika hotuba utakayowatolea walimu, wazazi na wanafunzi wa shule hiyo.
2. Wewe ni mwandishi wa habari. Umepata nafasi ya kumhoji waziri wa utalii kuhusu faida na hasara za utalii nchini. Andika mahojiano hayo.
