

102/1

Jina.....Nambari ya Mtahiniwa.....

Sahihi Tarehe.....

ASUMBI GIRLS HIGH SCHOOL

POST -MOCK 1

AUGUST/SEPTEMBER

2022

AGOSTI / SEPTEMBER - 2022

KISWAHILI Karatasi ya 1

INSHA

Muda: Saa 1 $\frac{3}{4}$

MAAGIZO

- Andika jina lako na nambari yako ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
- Tia sahihi yako kisha uandike tarehe ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
- Andika insha mbili. Swali la ***kwanza*** ni la lazima.
- Kisha chagua insha nyingine moja kutoka kwa hizo tatu zilizobakia.
- Kila insha isipungue maneno 400.
- Kila insha ina alama 20.
- Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili

Kwa Matumizi ya Mtahini Pekee

Swali	Upeo	Alama
1	20	

2	20	
3	20	
4	20	
	Jumla	40

1. Wewe kama msimamizi wa mifumo ya elimu umealikwa na mwandishi wa habari ili kuhojiwa kuhusu changamoto zinazokumba mfumo mpya wa elimu ya umilisi. Andika mahojiano hayo.
2. Serikali za majimbo zitawafaa wananchi wote. Fafanua.
3. Mchagua nazi hupata koroma. Thibitisha ukweli wa methali hii.
4. Anza insha kwa maneno haya; Nilizinduka jimbi la kwanza na kujiandaa kwenda katika hafla.....